Smart Tivi Led Panasonic TH-43CS630V - 43 inch,Tivi Led - Tivi LCD - Tivi Plasma :Samsung,Sony,Panasonic,LG,Sharp
Trang chủ
Liên hệ
Dự Án
skip to main
skip to sidebar
Smart Tivi Led Panasonic TH-43CS630V - 43 inch
Giá: 12,400,000 VNĐ
Mã:
43CS630V
Đánh giá:
Thương hiệu:
Panasonic
Xuất xứ:
Chính hãng
Bảo hành:
2 năm
Kho hàng:
Đang có hàng
Vận chuyển:
Miễn phí vận chuyển 10Km nội thành Hà nội
Giá : 12,400,000 VNĐ
Tivi Panasonic 43CS630V - 43 inch( tv panasonic 43CS630)
Thông tin chung
Model:
TH-55CS630V
Màu sắc:
Xám
Nhà sản xuất:
Panasonic
Sản xuất tại:
Việt Nam
Tổng quan Tivi
Loại Tivi:
Smart Tivi / Internet Tivi
Smart Tivi / Internet Tivi:
Có
Tính năng 3D:
Không
Màn hình cong:
Không
Kích thước:
55 inch
Độ phân giải:
Full HD
Tần số quét:
100 Hz
Tích hợp đầu thu KTS:
DVB-T2
Màn hình hiển thị Tivi
Công nghệ hình ảnh:
Super Bright Panel Plus
Góc nhìn:
Đang cập nhật
Âm thanh Tivi
Hệ thống âm thanh:
V-Audio
Tổng công suất loa:
20W
Số lượng loa:
2
Kết nối Tivi
Cổng WiFi:
Có, Tích hợp
Cổng Internet LAN:
Có
Cổng USB:
Cổng HDMI:
Cổng Composite:
Cổng Component:
Tính năng khác Tivi
Điều khiển bằng cử chỉ:
Điều khiển bằng giọng nói:
Nhận diện khuôn mặt:
Kích thước & Khối lượng
Kích thước:
1244x77x235 mm